Home Entertainment News Entertainment Africa Tanzania's Shilole exposes abusive husband

Tanzania’s Shilole exposes abusive husband

- Advertisement -

Shilole from Tanzania has on Wednesday exposed his husband as a violent man who has abused her despite loving him unconditionally.

In a long Instagram post, Shilole shares the shame she feels for being their for women who are being abused by their partners telling them to speak out.

She continues by narrating how shameful she feels for acting like her marriage was perfect but was filled with abuse and physical injuries.

“Naandika haya, nikiwa na akili timamu na utulivu, La kwanza kabisa nataka kuomba radhi jamii yangu. Naomba radhi kwa sababu niliwaaminisha ndoa yangu haina tatizo, huku ukweli ukiwa hauko hivyo, nimekuwa mtu wa kuambulia vipigo na mengine yasiyozungumzika, Naomba radhi kwa sababu niliposikia wanawake wenzangu wakipigwa niliwaambia pazeni sauti, niliposikia mwanamke kule Kigamboni ameuwawa na kuchomwa moto niliomboleza na jamii na kusema Bora angesema”.. huku mimi nikijikausha na kujitoa kwenye kundi lao wakati ukweli wangu mimi ni mwenzao, Naomba radhi.”

Being a person who many look up to, Shilole decided to break the silence and described how her husband Ashrafu Sadiki was so heartless that he would not bother checking up on her even after beating her mercilessly.

“Mimi ni kioo cha jamii, tena sura kubwa ya wanawake. Leo numeona nivunje ukimya kwa kuweka wazi kwamba mume wangu Ashrafu Sadiki, maarufu kama Uchebe amekuwa akinipga sanaa, na tena hata baada ya kunipiga hajali kupiga simu wala kujua naendeleaje, nauguzwa na watu baki hospitali, na bado manyanyaso mengine yanayoikosesha hii ninayoiita ndoa uhai na furaha.””

In a addition to being a wife, she a mother fetching for her family and financing her husband hiding the shame in the name of marriage.

Shilole has admitted to have been fed up and she has officially departed her husband for the sake of her happiness and the future of her children.

She has also revealed that from now henceforth she will no longer use her husband’s second name.

The expose has left many celebrities in shock not knowing whats she was going through in the first place.

Rosa Ree admits that she deserves a better man giving the fact that she is so hardworking in life.

View this post on Instagram

Naandika haya, nikiwa na akili timamu na utulivu, La kwanza kabisa nataka KUOMBA RADHI JAMII YANGU. Naomba radhi kwa sababu niliwaaminisha ndoa yangu haina tatizo, huku ukweli ukiwa hauko hivyo, nimekuwa mtu wa kuambulia vipigo na MENGINE yasiyozungumzika, Naomba radhi kwa sababu niliposikia wanawake wenzangu wakipigwa niliwaambia PAZENI SAUTI, niliposikia mwanamke kule Kigamboni ameuwawa na kuchomwa moto niliomboleza na jamii na kusema Bora angesema".. huku mimi nikijikausha na kujitoa kwenye kundi lao wakati ukweli wangu MIMI NI MWENZAO, Naomba radhi. . Mimi ni kioo cha jamii, tena sura kubwa ya wanawake. Leo numeona nivunje ukimya kwa kuweka wazi kwamba MUME WANGU ASHRAFU SADIKI, maarufu kama UCHEBE AMEKUWA ANANIPIGA SAAANA, na tena hata baada ya kunipiga hajali kupiga simu wala kujua naendeleaje, nauguzwa na watu baki hospitali, na bado manyanyaso mengine yanayoikosesha hii ninayoiita Ndoa uhai na furaha na zaidi nina WATOTO, watoto wanaoniangalia kama Baba na Mama, leo nikubali kufa na kuacha wanangu barabarani, SITAWEZA . 'Uchebe' ni mwanaume niliyempenda, nilimvumilia kwa madhaifu yote, nikampa kila kitu, (Utu wangu, Mali Zangu na hata palipotakiwa kumuendeleza asimame mwenyewe nilifanya kwakuwa nilijua tuko pamoja), lakini HILO HALIKUWAHI KUZUIA VIPIGO, DHARAU NA USALITI. . Siku 2 zilizopita baada ya kutoka SABASABA KUTAFUTIA WATOTO WANGU NA KUMTAFUTIA YEYE NILIPIGWA SANA. SABABU ZA KUPIGWA NI MIGOGORO MIDOGO YA KAWAIDA AMBAYO IPO KWENYE KILA NDOA, sio kwamba amenifumania au mambo yanayoshindwa kuzungumzika, hapana, Tena Namuheshimu sana, lakini solution aliyoiona ni kunipiga kinyama bila huruma, tena kwa kunishtua na ngumi nikiwa usingizini, Kama mnavyoona picha hapo ni matukio ya siku tofauti tofauti. Najua nitalaumiwa kwa kuweka hili mtandaoni, ILA SINA NAMNA, MAISHA YANGU NI MAISHA YA WATU KWA KIASI KIKUBWA, JAMII INANITAZAMA KAMA MFANO.. Nimefika mwisho, na kuanzia sasa naomba nisitambulike kama Mke wa Uchebe, ila Mama alieamua kuweka maslahi ya watoto wake mbele na kuamua kuwa mwenyewe kwa usalama na furaha yake Wakati nahangaikia mambo yangu ya ndoa, post hii itumike kuwakumbusha wanawake TUVUNJE UKIMYA, TUPINGE UKATILI, TUTAKUJA KUULIWA SABABU

A post shared by Shilole (@officialshilole) on

Celine Wakesho
Grab some popcorns as I bring to you the latest in entertainment without missing a thing. Music is my first love

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Pirlo appointed as Maurizo Sarri’s replacement at Juventus

Juventus have appointed Andrea Pirlo as the new first team coach and will replace already sacked coach Maurizo Sarri.

Conseslus Kipruto tests positive for COVID-19

World Olympic champion Conseslus Kipruto has tested positive for COVID-19 as confirmed by the athlete himself.Taking on social...

CS Najib Balala revokes appointment of Pauline Njoroge

Tourism CS Najib Balala has with immediate effect revoked the appointment of Pauline Njorge to the Tourism Regulatory Authority.

Maurizio Sarri : Juventus sack first team coach

Juventus have sacked first team manager and coach Maurizio Sarri just a day after the club was knocked out of the champions...